Home
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập    
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» người còn lại !?
hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptySun Apr 03, 2011 9:41 pm by minhdai

» Tin Khẩn Cấp !!!!!!!
hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptySun Apr 03, 2011 9:36 pm by minhdai

» Nghiêm trọng rùi !!!!
hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptySun Feb 27, 2011 9:00 pm by minhdai

» Hy Vọng ...
hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptySun Feb 27, 2011 8:56 pm by minhdai

» đêm dài quá ...
hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyTue Feb 22, 2011 2:44 am by minhdai

» Fuck my life ....
hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyWed Feb 02, 2011 10:47 pm by Admin

» Tết Tết đến rồi!!!
hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyWed Feb 02, 2011 10:45 pm by Admin

» Những màn kungfu không đỡ nổi trong bóng đá
hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyMon Oct 18, 2010 12:47 am by kingofdrak

» where're u, every body?
hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptySat Oct 09, 2010 10:49 am by Admin

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha

Go down 
5 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
minhdai

minhdai

hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha Empty
Bài gửiTiêu đề: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyMon Dec 28, 2009 2:34 am

hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha P1010005

Được sửa bởi minhdai ngày Wed Jul 07, 2010 2:08 am; sửa lần 1.
toaivk

toaivk

hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyWed Jan 06, 2010 1:54 am

Hihi, post 3 tấm hình mỗi tấm mỗi khổ!!! Người đẹp thiệt nhưng hơi khó nhìn một tí!
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyThu Jan 07, 2010 4:36 pm

Co co^ nao con single khong vay ha Dai ? hihihi
https://blueriver.forumvi.com
minhdai

minhdai

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyThu Jan 07, 2010 8:23 pm

hinh hoi kho nhin mot ti cac ban thong cam nha!
tru 2 co nang o vi tri thu 2 va thu 4 (tu trai sang) thi con lai deu la single het do khanh. khanh cham co nao noi di. dai cho dia chi mail Razz
tiendat002

tiendat002

Bài gửiTiêu đề: Trang ji sang zay?   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyMon Jan 25, 2010 5:51 am

thui lan luot cho T email tat ca di nhen! hiiiiii
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyWed Jan 27, 2010 8:37 pm

Troi ah ! sao ban gia` tham lam qua vay ban gia` ? hong chua chong minh co nao het dzay ?
minhdai

minhdai

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyThu Jan 28, 2010 8:16 pm

chuyen nho y ma. dai cho het ca 2 la duoc chu ji. nhung ai co kha nang cua do cac nang do thi con phai xem lai ha. Twisted Evil
lol! lol! lol! lol! lol!
tiendat002

tiendat002

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyFri Jan 29, 2010 5:47 am

Oh!
zay la T co loi the hon Khanh 1 chut rui nha! ko lau nua la ze Dinh rui...
rang co gang len nhe! bounce
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyFri Jan 29, 2010 5:01 pm

tu tin de so thiet . kieu nay chac phai phat co trang vo dieu kien qua . kakakaka nhung ma khong sao minh la anh em ma nhuong cho em dau co sao dau phai khong ? hihihi chuc mung tien truoc nha
Ah ma dai oi moi may co do vo tham gia forum di .
minhdai

minhdai

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptySun Jan 31, 2010 4:41 am

troi ah. dai phuc may anh chang nay luon do. nhieu khi thay minh cung tu tin lam ma jo tien noi vay thi dai day cung chao thua luon roi. hiiiiiiiiii
de dai moi ho thu xem nhung ko chac la ho tham gia dau nhe, vi dao nay tui no ban ron lam.
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyMon Feb 01, 2010 5:00 pm

Không biết mình có dại gái không nữa mà sao đề tài này nóng bỏng quá vậy không biết. hihihihi. Mấy người thông cảm cho nha tại lâu lắm rùi hok thấy con gái vn nên có hơi chút vậy đó mà . kakakakka. Cho gởi lời thăm Đài với lại mấy cô bạn nha .
toaivk

toaivk

Bài gửiTiêu đề: Có ý kiến!!!   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyTue Mar 02, 2010 12:11 am

Lâu rồi tui không ghé thăm diễn đàn ghé lại thì thấy dạo này ai thả Dê nhiều quá không biết phải thịt con nào trước nữa?!? Nói vậy thôi chứ các bạn cứ để ý ai đâu xa không à. Khanh & Tiến lẽ nào không nhận ra nét đẹp của Đài sao? Toại thấy Đài ăn đứt mấy bạn kia vè nét đẹp rùi đó sao các bạn không nhanh chân lên cứ nhìn đi đâu xa vời không à! Hồi trước tui còn đi học tuy không đẹp trai, không học giỏi nhưng lúc ấy cũng phong độ lắm... Nếu thời gian có quay trở lại... có lẽ tui & Đài trở thành 1 đôi rùi... Kakaka!!! Còn bây giờ... Cơ hội ấy đành nhường lại cho các bạn trẻ. Tui đã quá già rùi, không còn thiết tha gì đến mấy cái chuyện yêu đương trẻ con ấy nữa (Dù rằng trước giờ cũng chưa biết tình yêu là gì). Hic, đôi lời tự an ủi mình cho bớt chút tủi thân...
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyTue Mar 02, 2010 8:06 pm

kakaka . Mấy con dê này thiệt tình không có thả mà nó cứ chạy ra quài, mấy bác muốn thịt con nào thì cứ thịt . Phong độ của toại vẫn còn như xưa mà phải không đài nhưng mà không biết toại đang tự an ủi mình hay là thêm 1 con D nữa xổng chuồng. kekekeke
chocolate

chocolate

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyTue Mar 02, 2010 9:13 pm

phai noi thiet may ban nam ah,de ko ai tha thi no cung tu chay ra ah,chiu ko noi do ma.
thoi ke de no chay ra cho thoa man nhu cau chu de no chiu ko noi la met ah,kekkek
uhm Toai noi dung do,nguoi dep D5 qua troi o day ma ham ho chi xa xoi zay,dang eh deu o day ne
co ai gioi thieu di,xai do cung dc,chu tr cung chiu het noi roi ne,kkekek
chocolate

chocolate

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyTue Mar 02, 2010 9:15 pm

eh noi zay thoi chu nghi tr bay ba nha,ma cung bay thiet ah
minhdai

minhdai

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyThu Mar 04, 2010 4:10 am

toai nha. dao nay dai dang tu tam do, tu dung choc dai la sao muon chet ha? y toai la dai dang e chu ji? Twisted Evil
co le toai ko biet, chu tien voi khanh mot nguoi duoc goi la nguoi yeu cu, mot nguoi la ong xa cua dai do, thi can ji toai phai nhac nho 2 nguoi do nua chu. mac du hien tai dai dang tim nguoi chinh thuc de goi la honey hiiiiiiiiiiiiiiii.
Sad
trang biet tai sao ma may chang lop minh cu ngia may co ben ngoai khong thoi khong? vi cac chag nha minh tham lam lam, nguoi quen qua roi de nham chan lam, tim nguoi moi moi co cai de tim hieu ma. dai noi jay phai ko jay ta? rendeer
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyThu Mar 04, 2010 9:46 pm

Trời ơi ! tui thật là nhẫn tâm quá có người yêu mà cũng không biết nữa, nghe đài nói xong k xướng dễ sợ luôn.... Mấy người muốn biết chuyện tình của k với đài không ? để bữa nào có thời gian k kể cho mấy người nghe ha ... lãng mạn còn hơn chuyện tình Lan và Điệp nữa, ghê ghớm còn hơn Romeo và Jliet nữa .... hẹn tái ngộ .!.!.!.!.!
chocolate

chocolate

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptySat Mar 06, 2010 3:13 am

Đài mày leo xuống đi,rõ ràng đang ế ma còn chảnh,người iu cũ với ông xã zậy chồng cũ voi chồng sắp cưới dâu mày?kekek
Còn bạn k nữa nghe mưng wa he,cũng co giá dữ ta.ếh đều hết ròi kìa.
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptySat Mar 06, 2010 8:39 am

sao mấy bạn gái lớp mình khiêm tốn quá dzậy, sao lại nói mình ế chứ tại kén chọn quá nên chưa dám tuyên bố cho mọi người biết thôi phải không ? riêng k là không có định nghĩa ế đâu đài yêu ai thì yêu yêu dùm k k cám ơn . kkakakakaka
chocolate

chocolate

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptySat Mar 06, 2010 8:23 pm

kekek,nói zậy thơi chứ tụi này ko dễ ếh đâu nha,tại đang trên đỉnh Everest nên chưa xuông đc,iu k hả?zậy leo len đay đi.
đung la mới sáng sớm đi làm ,bước vô cái máy lạnh 18 độ chiu ko nổi,sao cuộc sống vất vả wa ahhh,Chu Nhat mà phải đi làm đây.
minhdai

minhdai

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptySun Mar 14, 2010 9:04 pm

xin loi moi nguoi nha, minh muon leo xuong lam ma leo ko duoc. khong ai chiu do dai xuong ma xuong mot minh so te lam. haaa Razz
noi jay thoi chu may phai thong cam chu tr. phai tu nang minh len coi nhu tu an ui do ma, phai ko K ?
may chu nhat ma phai di lam con tao chu nhat ma phai di thi ne, hom wa thi hoc tu hoi bi nhieu nen bi tu de lai ne, hiccc oi tu tuong ho chi minh, lich su dang hiciiiiccccc. may nha tho nha minh oi co ai sang tac dum may bai co dinh lieu toi hai mon nay ko? help me di ( de danh cho lan thi lai sau- neu co do ma hiiiiiiiii ) du sao thi doc may bai tho cua may ban cung vui, cung co cai ji do an tuong de con nho duoc chut it thui, co con hon ko ma ha.
chocolate

chocolate

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyThu Mar 18, 2010 9:21 pm

Tu nang minh ma ko bit co nang noi,hay la giua chung lai leo xuong zay ta?
kakakekeke
Thoi rang hoc di"hi sinh hien tai de cung co tuong lai ma"mac du hien tai cung chua co j de hi sinh.kkeke Very Happy Rang vai lan bi tu de,roi thi lai la rut dc kinh nghien ah ,luc do thi lai se dau thoi ma.
minhdai

minhdai

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyFri Mar 19, 2010 7:34 am

troi chuyen nho ay ma. tr chua nghe cau noi cua mieng cua sinh vien ha? sinh vien ma khong may lan thi lai thi dau phai la sinh vien. vay thi minh cung phai lam cho dung la sinh vienv di ha. Twisted Evil
lol!
chocolate

chocolate

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyMon Mar 22, 2010 7:03 am

Zậy ráng đi làm rồi kiếm tiền để đóng lệ fí thi lại nha.
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha EmptyWed Mar 24, 2010 8:53 pm

mỗi môn 1 chỉ cứ vậy mà làm tới nha mấy bạn .... hihihii. mình trải qua nhiều rùi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha   hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha Empty

hehe! hinh tui dai tham gia mon hoc dam phan ne. cac ban cung xem cho vui nha
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Hình Tổng Tư Lệnh !!!
» Hình Như 1 !
» hinh Dai !!
» Mời vào xem hình ảnh này cực kỳ đẹp ....
» Hình Như